วันที่ 14 มกราคม 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลวังซ้าย นำโดยนายสอาด ตามวงศ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังซ้าย สมาชิกสภา อบต.วังซ้าย รองปลัด อบต.และข้าราชการพนักงานจ้าง อบต.วังซ้ายทุกคน ได้จัดกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติประจำปีพ.ศ 2566 |
![Responsive image](./system_files/50/06eb5749b5a00b326fbd6f76c3b0ffc3.jpg) |
วันที่ 14 มกราคม 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลวังซ้าย นำโดยนายสอาด ตามวงศ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังซ้าย สมาชิกสภา อบต.วังซ้าย รองปลัด อบต.และข้าราชการพนักงานจ้าง อบต.วังซ้ายทุกคน ได้จัดกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติประจำปีพ.ศ 2566 |
|
โพสเมื่อ : 14 ม.ค. 2566 |
|
|