เข้าตรวจเยี่ยม กลุ่มต้มสมุนไพรบำบัดแช่เท้าเพื่อสุขภาพและกลุ่มอาชีพทอผ้า ผู้สูงอายุ ณ.บ้านน้ำหลง ม.6 ต.วังซ้าย |
![Responsive image](./system_files/50/96b5c5d6008eee7a0fcce362c5a9c67f.jpg) |
ท่านนายก นายสอาด ตามวงศ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังซ้าย เข้าตรวจเยี่ยม กลุ่มต้มสมุนไพรบำบัดแช่เท้าเพื่อสุขภาพและกลุ่มอาชีพทอผ้า ผู้สูงอายุ ณ.บ้านน้ำหลง ม.6 ต.วังซ้าย |
|
โพสเมื่อ : 23 มิ.ย. 2566 |
|
|