โครงการ ขยับกาย สบายชีวี รักสุขภาพ |
![Responsive image](./system_files/50/f626f5a896747cd3351d9a756fbf318a.jpg) |
วันที่ 29 มิถุนายน 2566 เวลา 09.30 น. นายสอาด ตามวงศ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังซ้าย เป็นประธานเปิดโครงการ ขยับกาย สบายชีวี รักสุขภาพ โดยมี ผู้บริหารและรองปลัดอบต.วังซ้ายเข้าร่วม จัดโดย กลุ่มสตรีตำบลวังซ้าย ร่วมกับ กองทุนหลักประกันสุขภาพตำบลวังซ้าย ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลวังซ้าย |
|
โพสเมื่อ : 29 มิ.ย. 2566 |
|
|