โครงการส่งเสริมสุขภาพให้กับผู้สูงอายุ บ้านแม่สุขวังเหนือ หมู่ที่ 7 |
![Responsive image](./system_files/50/3137d7ded47e66e9849ed5026102c401.jpg) |
วันพฤหัสบดี ที่ 20 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น.นายสอาด ตามวงศ์ นายกองค์การบริหารส่วนตําบลวังซ้ายเป็นประธานเปิดพิธี โครงการส่งเสริมสุขภาพให้กับผู้สูงอายุ บ้านแม่สุขวังเหนือ หมู่ที่ 7 จัดโดย ชมรมผู้สูงอายุ ร่วมกับกองทุนหลักประกันสุขภาพ อบต. วังซ้าย ณ อาคารอเนกประสงค์บ้านแม่สุขวังเหนือ หมู่ที่ 7 |
|
โพสเมื่อ : 20 มิ.ย. 2567 |
|
|