โครงการส่งเสริมสุขภาพให้กับผู้สูงอายุ บ้านหัวทุ่ง หมู่ที่ 3 |
![Responsive image](./system_files/50/d3718f0682e68a511e338fd81d7fc928.jpg) |
วันพฤหัสบดี ที่ 27 มิถุนายน 2567 เวลา 09.30 น.นายสอาด ตามวงศ์ นายกองค์การบริหารส่วนตําบลวังซ้ายเป็นประธานเปิด โครงการส่งเสริมสุขภาพให้กับผู้สูงอายุ บ้านหัวทุ่ง หมู่ที่ 3 จัดโดย ชมรมผู้สูงอายุ ร่วมกับกองทุนหลักประกันสุขภาพ อบต. วังซ้าย ณ อาคารอเนกประสงค์บ้านหัวทุ่ง หมู่ที่ 3 |
|
โพสเมื่อ : 27 มิ.ย. 2567 |
|
|