กิจกรรมรณรงค์ประชาสัมพันธ์เพื่อสร้างการรับรู้เนื่องในวันยาเสพติดโลกประจำปี |
![Responsive image](./system_files/50/35a831d4a9af1277d482bca2d11fd1d8.jpg) |
วัน พฤหัสบดี ที่ 27 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00น. ผู้บริหารองค์การบริหารส่วนตำบลซ้าย สมาชิกสภา คณะครูศูนย์เด็กเล็กและเจ้าหน้าที่ คณะครูและนักเรียนโรงเรียนบ้านหัวทุ่งและ งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย สำนักปลัด ร่วมเดินขบวนกิจกรรมรณรงค์ประชาสัมพันธ์เพื่อสร้างการรับรู้เนื่องในวันยาเสพติดโลกประจำปี 2567 กิจกรรมดังกล่าวจะเริ่มตั้งแต่ด้านหน้าองค์การบริหารส่วนตำบลวังซ้าย |
|
โพสเมื่อ : 27 มิ.ย. 2567 |
|
|